พี

พี

ผู้เยี่ยมชม

cafeontheboard@gmail.com

สอบถามราคาหน่อยครับ (1544 อ่าน)

16 ต.ค. 2555 10:46

ผมจะไปซื้อของแต่งใส่รถ ER6N ดังนี้
1. มือเบรคมือครัช DMV สีดำ
2. ท้ายสั้น Moto Play
ราคารวมติดตั้งเท่าไหร่ และไม่ทราบว่ามีของหรือเปล่าครับ

และหากเอาเบรคไปให้ติดตั้งคิดราคาอย่างไรครับ
โดยผมมีอุปกรณ์มาเองดังนี้
1. ปั้มล่าง M4 พร้อมขาจับของ RSV
2. ปั้มบน brembo ของติดรถ triumph daytona 650R
3. สายถัก goodridge abs (5 เส้น พร้อมน๊อตน้ำมัน)
4. กระปุ๊กน้ำมัน Rizoma
โดยจะซื้อน้ำมันเบรคของที่ร้านครับ

101.109.193.174

พี

พี

ผู้เยี่ยมชม

cafeontheboard@gmail.com

kittisak racing

ผู้เยี่ยมชม

kittisakracing@gmail.com

17 ต.ค. 2555 13:31 #1

ราคา มือเบรค-คลัช DMV 3,400 บาท
ท้ายสั้น Moto-play 3,500 บาท

ค่าติดตั้งฟรีครับ สามารถนำรถเข้ามาให้ติดตั้งได้เลยครับ

ส่วนเรื่องติดตั้งชุดเบรคนำมาเอง รบกวนโทรศัพท์เข้ามาลองคุยดูอีกครั้งครับ

ขอบคุณมากๆครับ ^^ :^_^:

58.11.166.70

ผู้เยี่ยมชม

kittisakracing@gmail.com

ตอบกระทู้
CAPTCHA Image